หน้าบ้าน  เกมส์  เนื้อเพลง  ดูดวง  ท่องเที่ยว  สมุนไพร  ประวัติสุนทรภู่  สารบัญเว็บไซต์  พจนานุกรม  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก

ค้นหา: เว็บไซต์ เพลง พจนานุกรม

เว็บบอร์ดไลค์แมกซ์/ทั่วไป

คำถามคาใจ

พี่อยู่ไกลบ้านมากๆ เลยชอบเข้ามาฟังเพลงที่นี่เพื่อแก้ความคิดถึงบ้านจนกลายเป็นสมาชิก ล่าสุดพี่ทำรายการเพลงต่อเนื่องแต่ไม่สามารถฟังเพลงต่อเนื่องได้ตามที่ตั้งใจ..ปัญหามันอยู่ที่ตรงไหนคะ? ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ

ปุ๊ 07-09-2010, 19.35 แก้ไข 07-09-2010, 19.35
แสดงความคิดเห็น

ตอบ: คำถามคาใจ [#1]

ตอบไม่ได้จริงๆ ครับพี่น้องครับ เพราะเครื่องของผมและของคนอื่นๆ ที่อยู่ด้วยกันมันฟังได้ปกติ พี่น้องลองไปล็อกอินเครื่องอื่นๆ ลองดูนะครับ แต่ขอบอกให้ทราบก่อนนะครับว่าโปรแกรมฟังเพลงต่อเนื่องนั้น สนับสนุนระบบปฎิบัติการวินโดวส์และเว็บบราวน์เซอร์ IE นะครับ ถ้าพี่น้องใช้ระบบปฏิบัติการหรือเว็บบราวน์เซอร์ชนิดอื่น โปรแกรมก็อาจจะทำงานไม่ถูกต้องก็ได้นะครับ

ไลค์แมกซ์ 07-09-2010, 22.12 / ตอบกลับ #1
แสดงความคิดเห็น

เว็บไซต์สปอนเซอร์

Copyright © 2017 by www.likemax.com. All rights reserved.